Tao tìm ra cách lấy hình mặt phò rồi

hoangha

Khá bảnh trai
Như tít ko biết tml nào biết chưa, tao vừa phát hiện ra cách lấy hình của bánh (chưa che). Thường mỗi trang nó có sever ảnh riêng ví dụ, thiendia là https://greenupload.com checker*viet là Checker*viet image hosting hoặc Xamvn là anh4, tóm lại chúng mày cứ chuột phải vào hình sau đó coppy image adresss
đưa vào trình duyệt là bit trang nào lưu trữ. lục lọi sẽ thấy nhiều thằng bánh để ảnh ko che . chuột vào và goole cái hình đó sẽ ra nghệ danh và số ví dụ em này là 400K - Trung Sơn-Q.8 - Gái gọi Minh Tuyết 8435 - Gái miền Tây trắng trẻo ngọt ngào. cùng góp và up hình vì một xamvn minh bạch đéo để bọn bánh lừa và dễ lựa chọn đê!!!

Sửa lần cuối:

Mandzukic

Con chim biết nói
Tìm thấy host thì dễ, nhưng nó có cho browse đâu mà mày tìm được ảnh khác? Như mày nói: " lục lọi sẽ thấy nhiều thằng bánh để ảnh ko che kkkk" thì cho tao hỏi cụ thể mày "lục lọi" thế nào?

Ví dụ ảnh trên web thấy địa chỉ là: https://greenupload.com/images/2019/02/15/853705BB-ADC9-49B2-9BD3-2F28E97E9D29.jpg
Từ cái địa chỉ đấy mày làm tn tìm ra cái ảnh không che mày post với cái filename đéo thể nào mò được thế kia? https://greenupload.com/images/2019/02/15/45588F80-42CB-4A3A-92A6-44540E584AF1.jpg
@hoangha

thuoclao

Của Mây
Thực chất là tùy trường hợp thôi tml ạ. Ví dụ bánh nó upload 10 cái ảnh lên cùng 1 chỗ nhưng nó chỉ demo 1-2 cái thì mày có khả năng xem được số còn lại. TH nó để chỗ khác thì có mà ăn C :vozvn (15):

Em Bị Đâm

Con chim biết nói

ngon thế

Batistuta

Vua Sư Tử
Khả năng cao là host greenupload kia ấn vào Random thì nó hiện ảnh không che ra thôi. Nhwng cũng chỉ là ảnh và éo theo chủ đề, số thì càng đéo có.

hoangha

Khá bảnh trai
Người kiến tạo
Khả năng cao là host greenupload kia ấn vào Random thì nó hiện ảnh không che ra thôi. Nhwng cũng chỉ là ảnh và éo theo chủ đề, số thì càng đéo có.
Từ cái ảnh đó mày goole search nhé! Ra số

hoangha

Khá bảnh trai
Người kiến tạo
Mày search kiểu đéo gì mà ra, đùa tao ah?
Đm, nói chung chung, mỗi lần són ra 1 câu, làm theo được thành thánh
Mày cho tao ăn trưa tí. Mày mò đi tí về tao đưa lên tiếp.

Mandzukic

Con chim biết nói
Thằng này là random ăn rùa đc cái ảnh không che thôi. Nãy giờ tao thấy mấy cái rồi. Xong search image là ra, đoạn này cũng có cái đc cái không. Thế mà ông lập topic làm hàng vcđ.

Tao tìm được ảnh ko che 2 em Mai Thỏ (NK Toàn) và Tiểu Ngọc (Kim Ngưu) nè. Nhưng tò mò cho biết thôi chứ tao không thấy hay ho gì cái trò post face chúng nó lên public.

hoangha

Khá bảnh trai
Người kiến tạo
Thằng này là random ăn rùa đc cái ảnh không che thôi. Nãy giờ tao thấy mấy cái rồi. Xong search image là ra, đoạn này cũng có cái đc cái không. Thế mà ông lập topic làm hàng vcđ.
Cái đc cái ko ko phải là đc hả mày? Mỗi thằng góp tí ko phải vui hơn sao? Tao chia sẻ éo thich nổi tiếng cái xl này

• Vodka
Reactions: Yen

hoangha

Khá bảnh trai
Người kiến tạo

Tao tìm được ảnh ko che 2 em Mai Thỏ (NK Toàn) và Tiểu Ngọc (Kim Ngưu) nè. Nhưng tò mò cho biết thôi chứ tao không thấy hay ho gì cái trò post face chúng nó lên public.
Ok mày làm đc rồi đấy. Chúc mừng mày!

160mm

Phó thường dân
Tưởng thế nào, bố ý tìm lại trang up load ảnh, xong web có chế độ random, vô tình thì thấy, tao đéo quan tâm nữa. Giờ mua vé tháng rồi. Địt hết tính sau

hoangha

Khá bảnh trai
Người kiến tạo
Tưởng thế nào, bố ý tìm lại trang up load ảnh, xong web có chế độ random, vô tình thì thấy, tao đéo quan tâm nữa. Giờ mua vé tháng rồi. Địt hết tính sau
Mày tìm theo mem up hoặc theo các chủ để đầy hình nhá éo phải radom

Namtran9xx

Chàng trai diệt chó
Tao có tâm sự với vài em hỏi về lúc chụp ảnh làm bài. Thì bọn nó bảo là bánh chụp ảnh pts xong là xóa hết ảnh gốc luôn chứ bánh còn sợ ảnh bị lộ hơn phò ý. Chỉ mấy cái bánh mới ra lò còn nóng thì mới để lộ ảnh thôi

hoangha

Khá bảnh trai
Người kiến tạo
Ví dụ thằng tôi yêu nc mỹ, có trang lê... Tìm típ đi tml

hoangha

Khá bảnh trai
Người kiến tạo
Mem up thấy toàn là Guest thôi. Chắc chả mấy thằng tạo tài khoản để up và lưu trữ làm đếu gì.
Có đấy hy vọng mày tìm đc, gợi ý nhá góc dưới bên trái trang greeen có guest nhưng có thành up cả serial hình đấy, tìm random rồi moi tip. Vui mà mày mỗi thằng tìm đc lại góp thêm cho ae há phải xàm này có đủ kkkk