Tại sao dân nữ Sale BĐS giờ bán nhà bằng thân rất nhiều ?? (ƠCLIP}

Dongkinhnghiathuc

Checker chuyên nghiệp
T đang giải thích cho mấy th như m về việc đừng nghĩ con gái làm nghề này nghề kia là dễ dãi để cho mấy th đầu đất óc cứt như m bớt cái kiểu suy nghĩ về nghành nghề như vậy thôi, chứ còn bằng hay đéo bằng thì bản thân t tự biết t đứng ở đâu, việc gì phải so đo với th nào.
Còn đã đéo biết thì đừng có cái văn “làm một căn ăn cả năm, hoa hồng 70-80tr” rồi hiểu sai về tất cả các em gái bán bds nói chung là hoa hồng cao nên nó sẵn sàng ngửa lồn cho địt nhé, chỉnh đốn lại suy nghĩ đi k nhỡ sau này có bất kỳ ng con gái nào trong đời m đi bán BDS chúng nó lại đem mấy câu này ra để cười vào mặt m :)))
em nó còn non cứ để e nó trải đời. ai nhờ mày dậy mà mày to mồm thế hở

truylungsatthu

Trẻ trâu
vợ thằng ku bán mẹc trên youtube còn bị lão trọc địt chịu ko nổi phải trốn luôn mà =)), mấy nghề kiểu hoa hồng thì chả thế

Moxxi

Đầu đường xó chợ
Vừa có hoa hồng cao lại có mác công việc phò chuẩn bị đổi hết sang nghề bán nhà rồi

phuthoonline19

Đàn em Khá Bảnh
Người kiến tạo
chính nó đấy, hồi đầu con vợ nó tính đú theo thằng trọc kiếm chác tý, lúc nào đi chơi cũng vòi thằng trọc mua đồ hiệu, méo ngờ thằng trọc địt dữ quá, chịu ko nổi, bỏ của chạy lấy người luôn =))
ồ chắc tao ng tối cổ. sao t k nghe vụ đó nhỉ

Dungeon

Trai thôn 4.0
Hôm qua đi xem nhà chỗ Văn Phú gặp con bé sale 1m7 trắng trẻo nhẹ nhàng vcl. Vú ko to lắm nhưng nói chuyện thấy ngây thơ hiền lành vđ. Sinh năm 2000. Cơ mà nó đi cùng tml nào đấy ko biết có cách này ăn được ko chúng m? T mua căn chung cư 2.5 tỉ thôi

hailq12

Trẩu tre
Thế éo nào thế nhỉ, tao mua với lướt BDS rất nhiều mà chả gạ được con nào . Chắc số mình k có duyên hay sao , mà tao mua bán rất nhanh kết là đặt cọc.
m đầu tư ở đâu t ké với

hihihi8888

Checker chuyên nghiệp
Đéo e nào đủ bản lĩnh vượt qua đâu 50 e may 5,7 e trong nghề này giữ được mình thôi,khôn khéo nữa. Còn đâu thì.... =)) . Còn đừng đánh đồng tất cả . T có con b làm sale nghe cách nó nc tỉnh lắm . Xem sex vừa thôi, đm xem song toàn sóc óc à . :)

Sửa lần cuối:

Hoabuoito

Thanh niên hoi
Mua nhưng cũng phải gặp con sale trẻ chứ còn gặp các cô các chị có mà có cảm xúc chén =))

so_khanh

Chí Phèo
T
Khu Dương Nội đông ae phết nhỉ ?
Tao cũng trong kđt văn khê đây, ở khu liền kề đc chục năm rồi, đang tính thuê cái chung cư ở cho sướng rồi nhà kia cho thuê lại, chứ ở nhà mặt đất nhiều chán vl