Sao tao ghét nửa con nửa thằng hương giang quá mà bọn trẻ lại thích nhỉ

HunterGirl69

Giang hồ mạng 4.0
Tao thấy con này còn đéo hay bằng LTK. LTK không nổi bằng nhưng ăn nói lễ độ dễ nghe201934

Buffet99

Già làng
Thôi tha t , t ko ăn mặn vậy đâu nhường m và matliu
Matliu cungz ứ địt đâu, nó làm màu pr thôi.
Nghĩ đến cảnh nó bj, trong đầu nó nghĩ chà thực ra chim thằng này cũng ko hơn gì chim kỉ vật của mình chắc tôi trớ mất bạn ạ

ngonlamnha

Gián điệp chùa Bề Đề
Riết rồi lên sóng cố xuý cho việc chuyển giới.. tung hô đó là hay..!? Rồi lớp trẻ nhất là hội lgbt đua nhau vét tiền của gia đình để chuyển giới thì đnuoc này loạn mất, sau này lấy giống đực về đẻ con!?

Whatthefack

Trưởng lão
Matliu cungz ứ địt đâu, nó làm màu pr thôi.
Nghĩ đến cảnh nó bj, trong đầu nó nghĩ chà thực ra chim thằng này cũng ko hơn gì chim kỉ vật của mình chắc tôi trớ mất bạn ạ
Không khéo tối về Mắc liu lại nằm dưới ngữa đít cho HG đục từ đằng sau cũng chả vừa.

Damnu

Checker nghiệp dư
Dm chúng mày cứ chảnh. Giả sử như chúng mày xỉn rồi, gặp nó giơ hàng ra lại địt vội :)) . Đơn giản là cái tư tưởng đã ăn sâu là nghĩ nó là thằng con trai chuyển giới nhìn tởm tởm thôi. Chứ lúc say có khi hưng phấn hơn cả gặp ngọc trinh ấy chứ =))

tqg4

Khổ vì yêu phò
Thớt Chủ
Dm chúng mày cứ chảnh. Giả sử như chúng mày xỉn rồi, gặp nó giơ hàng ra lại địt vội :)) . Đơn giản là cái tư tưởng đã ăn sâu là nghĩ nó là thằng con trai chuyển giới nhìn tởm tởm thôi. Chứ lúc say có khi hưng phấn hơn cả gặp ngọc trinh ấy chứ =))
Không lòng tự trọng của 1 gã trai như t không cho phép t làm điều đó.

tag

Đàn em Khá Bảnh
xem lồn nhân tạo khít khìn khịt ko ấy mà nhưng tao nghi đéo có nước nhờn
Nước nhờn chính là cái nước mà lúc vật gái thì anh em mình tiết ra ở đầu buồi ý mày ^^

thienma

Trưởng lão
Thằng Giang này đéo ưa nổi.
À tiện hỏi con CinDy Thái Tài có phải là thằng Thái Tài hát bài con gái hay mau đổi thay. Không nhỉ. Nếu là nó hồi ấy hát hay đẹp trai vcl
Thái tài này chuyển giới ko chuyển mặt, vừa xấu vừa thô vừa lé kinh lắm bạn ơi . Đừng nhìn kẻo buồn nôn =))

Tao_A_Man

Đàn em Khá Bảnh
Mày thử nghĩ theo chiều hướng khác xem? Khi mà mất cân bằng giới tính nghiêm trọng thì những thằng chuyển giới hoặc đồng tính lại góp phần làm cân bằng giới tính?