Nhiều thằng sao có thể liếm lồn đc nhỉ?

Whatthefack

Trưởng lão
Ôi liếm lồn. Làm tao nhớ đến lần đầu được liếm con bé 16 tuổi đầu ti hồng rực. Địt cụ đời tao chưa bao giờ được gặp lại cái lồn ngon như thế. Nhỏ nhỏ xinh xinh lơ thơ vài ngọn lông lồn bên trên, cái lồn trắng bóc đút 1 ngón tay vào cũng khít khịt. Hôm đó tao chỉ bành háng nó ra mà liếm, mà chọt lưỡi vô cái lỗ lồn, nước lon ra bao nhiêu ta tao húp hết. Cơn nứng nó đã lên thì lỗ đít tao cũng liếm và đéo có cảm giác bẩn cái gì. Sướng nhất là lúc đang vục mặt giữa háng nó mà vét làm cho nó lên đỉnh mắt nhắm chặt, người nó gồng lên, 2 tay thì túm tóc tao giật giật. Tiếc mỗi cái là hôm đó cái lồn ngon quá nên đến đoạn đút cu vào nhấp được vài phút thì phọt. Mà địt cụ cái lồn tơ chật níck làm tao hôm đó chim sưng vù nhìn đến tội, mất vài hôm mới bình thường được
YSL giả bộ và bày đặt bày trò.
Tao hiểu, đừng giải thích thêm đồng dâm à.

Youngbulls

Checker chuyên nghiệp
Bình thường thôi mà toàn chui ra từ lỗ đó thì có gì mà ngại đéo nói thằng nào đẻ mổ nhé :))

johndgh

Trẩu tre
Lồn khắm thì mới ko húp nổi. Chứ sạch sẽ, thơm tho, ngọt nước thì húp đến nghiện

Skor

Già trâu
Lồn gái trinh nó ngọt với thơm lắm. Sống mà chưa bú liếm qua cái lồm hồng hào trinh khiết nào, chưa hút hết mật ngọt tiết ra từ lỗ lồn nhỏ xíu của trinh nữ, chưa rà rà lưỡi vào hột le để cảm nhận tấm thân non tơ của em nó giật giật theo từng nhịp đánh lưỡi. Chẹp Chết mẹ nó đi chứ sống phí cả đời.

Skor

Già trâu
Nhân đây kể cho bọn mày nghe chuyện tao từng bú lồn một em gái trinh.
Em này khác các em tao từng gặp ở chỗ là khi rà rà hột le của em ấy thì nhỏ kêu đau. Địt mẹ, tao cũng bú lồn đủ nhiều để hiểu là bọn con gái nó thích rà lưỡi nhẹ nhẹ thôi nên đ có chuyện cái lưỡi điệu nghệ của tao làm em nó đau được.
Thề lúc ấy tao thấy khó hiểu vcl, hay là em lày cơ địa nó nhạy cảm quá. Đành thôi bỏ qua bước bú lồn.
Sau này dần dà bú thật nhẹ nhiều lần kết hợp dày công nghiên cứu cái hột le của em ấy tao mới phát hiện ra là em này chưa lột.
Đúng, là chưa lột. Bọn này nên biết cái hột le của bọn con gái nó cũng bị dính với phần da xung quanh như chim bọn mày dính với phần da quy đầu lúc chưa lột ấy.
Cái tội chơi gái non quá lại thiếu hiểu biết nó khổ =))
Sau này lúc mỗi lần bú lại giúp em nó lột một tý, đến ngày lột hết rồi thì liếm tê hết cả lưỡi mà vẫn chưa thỏa mãn đc gái :vozvn (20):

mr.hide

Già trâu
Liếm lồn nó là nét văn hoá riêng. Giống như mắm tôm hay thịt chó vậy. Có thể ko thích nhưng đừng chê bai. Tưởng tượng lồn em Tiểu Vy hay Lưu Diệc Phi đi. Lia 1 đường lưỡi để hưởng cái thú trần gian :vozvn (25):
Bố lạy mày, tao thích mấy em 17, 18 phổng phao mướt mát hơn. Mấy em mày nói mặt già chát thấy gớm