Kể về lần được chơi em crush và trade

hoangtumay

Già trâu
Từ hôm giờ đ biết sao không post bài được lên xam, giờ t vừa bị vào khu cách li kể chuyện cho bọn m nghe.
Năm t cấp 2, t ngồi cạnh con bạn cực kì xinh, mà xinh kiểu dâm ấy, t gọi bạn ấy là nó nhé. T thì dậy thì muộn, nó thì nở nang phổng phao, ngày nào cũng có anh này anh kia để đồ ăn hay quà. Hồi đó ngồi cạnh, nó cầm lén đth vào lớp nhắn tin với trai. Nó đi vệ sinh, tự dưng đth rung tin nhắn, t sợ cô nghe thấy nên t vội cầm để vào túi giấu, nó vào nhà vệ sinh ra thì bị cầm cặp lên phòng giám thị lục. Lúc t giữ cho nó thì vô tình t thấy tml nào nhắn " tối nay ck lại qua đón vk nhé, ck thèm xếp hình với vk quá" kiểu kiểu vậy, lúc đấy xếp hình nghĩa là chịch ấy. Từ đấy t đã biết crush chịch nhau ỳ xèo rồi nhưng mà t đ gạ được vì lông cu còn chưa mọc . Lên cấp 3 nó đi trường khác.
8 năm trôi qua, t lướt tinder như bao anh thợ săn khác thì gặp lại, t tâm sự thì nó bảo nó mới ct người yêu chán quá chơi cho vui, mà thằng ct là thằng nó quen từ cấp 2 mới vãi lz. T tâm sự hồi cũng bảo xưa thích nó, rồi đưa đẩy. Nó bảo là rủ t đi coi phim HD, thằng nào mà coi phim HD cũng biết rồi đấy, chịch choạc là chủ yếu, và cuối cùng t cũng đã chơi được em crush của t.
Chúng m chia sẻ chuyện của chúng m đi. Tiện t có cô bạn sinh năm 94, cao m69, mông to chắc 100 nhưng ngực bé, dáng mình dây để trade, trade tương xứng để hết dịch vào việc nhé, khu vực Sài Gòn. T có clip nha nếu thích coi thì mật thư