Hot girl nổi tiếng Hà Nội đi khách

Namxaydung

Trẩu tre
Tích đức đi mày. Địt mẹ t ghét nhất cái thể loại như mày. Và t cũng ghét thể loại hack rồi cướp video sex của ngta lên mạng. Chính những hành động mà bọn mày cảm thấy thích thú lại là hành động gián tiếp giết người.

• Vodka
Reactions: Dkz

duckr44

Trẻ trâu
Tao vừa chat gạ 1 em hot ở HN. Trang fb khoảng hơn 30k theo dõi. Trên đây chắc có nhiều thằng biết em nó. Em nó trước đây là gamer liên minh xong sau này là mẫu ảnh. Em nó là bạn của con Linh Ngọc Đàm và Hoa Nhật Huỳnh. Em nó đồng ý đi khách với tao với một mức giá xxx, vào tao đã chụp hình lại hết tin nhắn.

Ngày mai tao sẽ cho thông tin lên sóng thông tin đoạn chat và thông tin của em nó.
P/s: em nó đã có chồng và có con và hình như thằng chồng không biết em nó làm thêm cái này, em nó cũng vừa bán dâm vừa là má mì dắt khách. Có chồng, có con nhưng có hay thích đăng hình sexy, thả thính. Thằng chồng bất lực tội vl. Tao có face thằng chồng và má chồng nó luôn nhé

Tụi bây không cần vodka đâu nhưng hãy cmt để tao biết ae có thật sự hào hứng quan tâm không. Nếu có thì ngày mai 5h30 tao sẽ post
Ok tml