Tư vấn Hợp tác bán POD , cần người có tài khoản ads

LongGD

Trẩu tre
Như tiêu đề mình có mẫu POD bán, mà ngu cái là mình không biết làm sao có tài khoản ads để chạy. Bạn nào có inb mình hợp tác ăn chia nhé.

69 tml

Già trâu
Như tiêu đề mình có mẫu POD bán, mà ngu cái là mình không biết làm sao có tài khoản ads để chạy. Bạn nào có inb mình hợp tác ăn chia nhé.
Pod m bán trên thị trường nào

nha_ngh30_3060

Thanh niên hoi
Em có hỗ trợ những dịch vụ fb như sau, ngoài ra có dịch vụ lấy lại nick bị hack, bị rip thì inbox sẽ tùy giá theo từng dạng nhé, dễ thì em free

Facebook:

1. Like Fanpage Facebook 60.000₫/1k Like
2. Follow Profile Facebook 50.000₫/1k Follow

Instagram

1. 1000 Follow 100.000/1k
2. 1000 Like 85.000/1k
3. 1000 View Story 30.000/1k

Tiktok :

1. 1000 Follower 99.000/1k
2. 1000 Like 55.000/1k
3. 1000 View Video 20.000/1k

MẤY TML HỎI TĂNG LIKE, FOLLOW ĐỂ LÀM GÌ, ĐỂ TĂNG TƯƠNG TÁC, UY TÍN CHỨ SAO:vozvn (22): , GIỜ TRONG VAI KHÁCH HÀNG CÁC THÍM MUỐN MUA HÀNG CỦA NGƯỜI 100K NGƯỜI THEO DÕI, NHIỀU LIKE, SHARE, CMT THÌ CHẮC CHẮN LÀ THÍCH HƠN BỌN VÔ DANH TIỂU TỐT MANG TIẾNG BÁN HÀNG ONLINE MÀ 1K NGƯỜI THEO DÕI CŨNG ĐÉO CÓ:nosebleed:

Ngocproa1

Phó thường dân
Chạy pod mà giờ còn hỏi mấy cái cơ bản như tk ads thì thôi t nghĩ m nên làm cái khác phù hợp hơn, nói thật đấy ko lại mất tiền, mất công sức mất thời gian, ko p cứ thấy ng khác làm đc là m làm đc đâu

LongGD

Trẩu tre
Người kiến tạo
Chạy pod mà giờ còn hỏi mấy cái cơ bản như tk ads thì thôi t nghĩ m nên làm cái khác phù hợp hơn, nói thật đấy ko lại mất tiền, mất công sức mất thời gian, ko p cứ thấy ng khác làm đc là m làm đc đâu
Vậy bạn sai rồi bạn ơi, có idea thì có người marketing thì vẫn tạo ra doanh số lớn nhé.

Ngocproa1

Phó thường dân
Vậy bạn sai rồi bạn ơi, có idea thì có người marketing thì vẫn tạo ra doanh số lớn nhé.
Idea thì vẫn p test mới biết được có win ko, thế bạn cứ nghĩ là nó win thì nó sẽ win thật à? Đấy chỉ là bạn nghĩ thế thôi, bất kể hàng gì bán ra cũng p test thực tế mới biết đc, đầy thằng test win rồi đến lúc làm sll lại sml đấy, mà những thằng đó đâu phải nó kém, nói chung cứ làm thực tế rồi sẽ thấy thôi, ai mới bắt đầu chả toàn thấy màu hồng, mà pod này thì mình chỉ thấy mấy ông black mới giàu chứ chưa thấy ông nào chạy sạch mà giàu đc nói thế cho nhanh