( gái xam vay tiền ) cho người khác vay tiền là một cách gián tiếp làm suy giảm trí nhớ của họ.

titoe

Lãnh tụ yếu sinh lý
Tôi quen em ở xamvn, tôi và em chưa một lần gặp gỡ. Vì là người tốt nên lúc em nói khó khăn, em hỏi mượn tiền, tôi ko ngần ngại mà cho em mượn. Em nói với tôi sẽ trả tôi sau khi xong công việc nhưng đến giờ những hứa hẹn của em vẫn chỉ là vài dòng tin nhắn.
Em nhẫn tâm chà đạp lên lòng tin, lòng tốt của người công nhân, người anh em giai cấp, em làm tôi bị tổn thương sâu sắc.
Mai là ngày sale 6-6 nhưng đéo còn tiền để đi săn sale nên ngồi bóc phốt em, mong em có cuộc sống vô lo vô nghĩ.
Dcm vay tiền không trả, hứa hẹn nhiều lần vẫn chưa trả. Đây là tin nhắn mượn tiền và fb của em nó, bao nhiêu đứa như tao vào cmt.
Update 1: em nó bank trả 1 tr và thông qua con @Võ Mỵ Nương nc với tao. Tao xóa 1 ảnh và sẽ xóa dần đến hết khi ẻm trả hết nợ. Tao ko đòi gắt mà chỉ cần em thực hiện lời hứa của mình :)).
399760399761399762399764399765399767399768

Sửa lần cuối:

ngocminh1

Checker chuyên nghiệp
:vozvn (22): Tình ae như l. T vay tiền giai quen qua Tin 500k mà t còn trằn trọc k ngủ được mà nó nỡ lòng nào quỵt của ngta. Con ml ác độc
Trách cả thằng titoe nữa, ai bảo dễ dãi quá cho vay 5 lần 7 lượt. Như trên bài là 13 củ rồi

khongsochosua

Vũ trụ Xamvn
Bắc thang lên hỏi ông trời
Lấy tiền cho gái có đòi được không
Ông trời trả lời rằng
Tao còn không được nói chi đến mày

Jang Man Wol

Checker nghiệp dư
Em lào chong Xam thế mày ơi . :vozvn (4):
Có ảnh cuối đấy m. Cũng là một thành viên gắn bó với xam. Tất nhiên cũng khó khăn quá thôi, singer mom, dịch bán hàng đéo được. Chỉ tội cho nhà triết học tốt quá. Bình thường có 100 thì cho vay một thôi, vì họ cũng khó khăn mới đi vay, nên trả có thể là lâu đấy.

dongdam88

Trưởng lão
Bàn Phím Vàng
Có ảnh cuối đấy m. Cũng là một thành viên gắn bó với xam. Tất nhiên cũng khó khăn quá thôi, singer mom, dịch bán hàng đéo được. Chỉ tội cho nhà triết học tốt quá. Bình thường có 100 thì cho vay một thôi, vì họ cũng khó khăn mới đi vay, nên trả có thể là lâu đấy.

Ok mầy , tao thấy dồi . :boss:

titoe

Lãnh tụ yếu sinh lý
Người kiến tạo
Nó đéo khó mới cay, còn đòi đổi IP 11 lên 12 này
399779