Đội hình ra sân Việt Nam vs Malaysia

Minhcuong1324

Cái nồi có lắp
405693Đội mình đá lủng thế này mà may mắn vào vòng 3 thì thua mấy đội top đầu lắm nhìn kiểu trình cầu thủ mình chỉ đến thế thôi k hơn được nữa í:(((

thiendiatl1

Con chim biết nói
Nó đá vậy lên công về thủ m chê cl gì nữa. Quả đó bình thường nó vẫn nhảy lên đầy nhưng bị thằng kia nó độn, chịu thôi.
T đang nói về kinh nghiệm chứ trận này nó đá được. Cơ bản quả đó ko nguy hiểm vi thằng Malaysia quay lưng về thủ môn, có ngọc hải kèm nữa mà con tranh chấp vậy là quá non

Hoangmax

Bát sứ hư hỏng
Người kiến tạo
View attachment 405693Đội mình đá lủng thế này mà may mắn vào vòng 3 thì thua mấy đội top đầu lắm nhìn kiểu trình cầu thủ mình chỉ đến thế thôi k hơn được nữa í:(((
Vào vòng cuối đá tới đâu hay tới đó có gì mày phải buồn ? được đá vs những Iran, Nhật, Hàn đối đầu vs những cầu thủ đang đá châu âu thì còn gì bằng

Minhcuong1324

Cái nồi có lắp
Vào vòng cuối đá tới đâu hay tới đó có gì mày phải buồn ? được đá vs những Iran, Nhật, Hàn đối đầu vs những cầu thủ đang đá châu âu thì còn gì bằng
Thì vẫn hi vọng vào một điều gì đó nhưng sau trận này , nếu k thua UAE là may lắm rồi

Ngocproa1

Đàn em Khá Bảnh
View attachment 405693Đội mình đá lủng thế này mà may mắn vào vòng 3 thì thua mấy đội top đầu lắm nhìn kiểu trình cầu thủ mình chỉ đến thế thôi k hơn được nữa í:(((
Hỏi thật m có xem trận này ko? Hay chỉ rình rình vào cmt, mình có mấy quả đối mặt nguy hiểm vcl r mỗi tội gỗ thôi, đá thế đc rồi còn kêu đéo gì? Hay m đòi p ban bật như braxil, khoẻ như bờ biển ngà mới chịu :))