Sài Gòn Bách Khoa Toàn Thân MT 3.2

mariaoza

Trẩu tre
các em mà dư dả cũng ko nhìu đâu. m đừng quên là cái djch này là nó kéo từ năm ngoái rồi. cứ mỗi lần bùng djch là bar kara vũ trường massa là bị đóng đầu tiên và cũng lâu nhất.
phân nửa các em là trưng diện quần áo son phấn giày dép túi xách checkin sang chảnh. làm nhìu xài cũng lắm.
còn mà có anh nuôi thì lại càng hiếm .
Uh vậy mày hỏi thăm coi có em nào cần giúp ko share tao với, tao hỏi thử 2 em rồi, có em còn ở sg 1 mình mà cũng ko cần giúp

AC 130

Trẻ trâu
Vẫn phây phây nha mấy tml. :vozvn (20): Mấy em làm massage đa số làm vì đam mê. Tao nhớ con bé mối ruột kia ghê. Làm bao sướng. Lại tình cảm vì học xong lớp 12 rồi nó đi làm massage. Nên còn ngây thơ kêu gì làm đó. Người ngợm săn chắc. Đầu vú mới sờ một chút là căng cứng. Em này cũng ngon mà éo bằng. Sn 2k2 mà mặt già chát. Mai mốt hết giãn cách chắc tao nghỉ chơi. View attachment 413268
Em này bên cơ sở minh tâm nào?

grokbloodhorn

Già trâu
các em mà dư dả cũng ko nhìu đâu. m đừng quên là cái djch này là nó kéo từ năm ngoái rồi. cứ mỗi lần bùng djch là bar kara vũ trường massa là bị đóng đầu tiên và cũng lâu nhất.
phân nửa các em là trưng diện quần áo son phấn giày dép túi xách checkin sang chảnh. làm nhìu xài cũng lắm.
còn mà có anh nuôi thì lại càng hiếm .
Mấy đứa tao có zalo chả đứa nào kêu đói cả

mariaoza

Trẩu tre
=]] vãi nghe sến vl, nt mấy ẻm còn lười trả lời. Giờ chỉ có chuyển tiền mấy ẻm mới cảm động thôi

AC 130

Trẻ trâu
rồi các em sẽ lựa 1 người, quan tâm mỗii ngày, đây cũng là cơ hội cho chúng mày đó. biết đâu hết dịch em sẽ thương chúng m. cố lên!!!
E mã số 33 bên 3t2 đang than chết đói đó, mày giúp đỡ em nó đi

Huayra

Già trâu
Dẹp dọn về NVT mới xây sạch đẹp mới có cơ sở lấy giá cao hơn, sẵn chọn lọc lại KTV.