Sài Gòn Bách Khoa Toàn Thân MT 3.2

VoDanh13

Trai thôn 4.0
t đây dễ tính nhưng cũng fải ra 1 câu.
"cho đói thời gian để bớt chảnh chẹ"
bình thường mấy e cực khổ thì mấy a đi làm cũng ko dễ dàng.
Đi làm kiếm tiền cực lắm mà vô sụp hầm cay vl.

mariaoza

Trẩu tre
=]] bớt đi mấy ba, mấy em đói thì mấy ba cũng vã lắm rồi, mà chưa chắc mấy em đã đói, mấy em làm 1 tháng bằng người bt làm 1 năm.

Huayra

Già trâu
Đa số mấy e đều có anh nuôi, cậu nuôi, chú nuôi, bác nuôi,... Tụi nó đéo có đói đâu mà lo.
Lướt face toàn thấy rãnh rỗi ăn nhậu ở dưới quê, đm còn ae tụi mình năm nay kg khéo dịch kéo dài là lỏ cặc.

SpiderMan20

Già làng
Đa số mấy e đều có anh nuôi, cậu nuôi, chú nuôi, bác nuôi,... Tụi nó đéo có đói đâu mà lo.
Lướt face toàn thấy rãnh rỗi ăn nhậu ở dưới quê, đm còn ae tụi mình năm nay kg khéo dịch kéo dài là lỏ cặc.
Lúc đó éo có tiền đâu mà ăn ở đó lo cho mấy e massage đói.

AC 130

Trẻ trâu
mấy em up tút fb với zalo kêu trời hết rồi

Concoccon

Thanh niên hoi
các em thiếu gì tiền chúng m ơi, đừng nghĩ các em hết tiền, đứa nào hết tiền chắc do ăn chơi quá ko có tiền thủ thân, chứ đứa nào cũng 100 củ mõi tháng thì có tới 2 đợt dịch nữa vẫn sống tốt. t thì hẹn được 1 bé đã quen 7 8 năm nay. lặn lội từ miền tây lên ở với t 2 ngày. lại thêm 1 kỷ niệm để t nhớ tới. chúc bọn m tìm cho mình 1 tri kỷ ngoài việc thỏa mãn về sex ra. :d

mariaoza

Trẩu tre
Bớt chém đi mày, đang dịch kiểu này đứa nào lên được sg, nó lên xong ở luôn sg khỏi về ah. Mày nói giống như còn hơn người yêu nó

Concoccon

Thanh niên hoi
Bớt chém đi mày, đang dịch kiểu này đứa nào lên được sg, nó lên xong ở luôn sg khỏi về ah. Mày nói giống như còn hơn người yêu nó
t chia sẻ câu chuyện của t, còn tin hay ko tùy bọn m chứ. nói xạo thì đc ccgđ mà. lênsaigon và về quê là bt. t bảo đảm.

SpiderMan20

Già làng
các em thiếu gì tiền chúng m ơi, đừng nghĩ các em hết tiền, đứa nào hết tiền chắc do ăn chơi quá ko có tiền thủ thân, chứ đứa nào cũng 100 củ mõi tháng thì có tới 2 đợt dịch nữa vẫn sống tốt. t thì hẹn được 1 bé đã quen 7 8 năm nay. lặn lội từ miền tây lên ở với t 2 ngày. lại thêm 1 kỷ niệm để t nhớ tới. chúc bọn m tìm cho mình 1 tri kỷ ngoài việc thỏa mãn về sex ra. :d
Chẳng qua ml mày gạ giá cao nó lên thôi khoe cl gì.

Concoccon

Thanh niên hoi
Chẳng qua ml mày gạ giá cao nó lên thôi khoe cl gì.
haizz.. quan tâm vấn đề tiền làm gì thế m, thằng nào bỏ tiền ra đều đạt mục đích của riêng mình, lúc này, đứa nào vì tiền từ quê để bắt xe lên saigon tâm dịch để gặp chúng m vậy? và lên rồi có quay về dc ko?

SpiderMan20

Già làng
haizz.. quan tâm vấn đề tiền làm gì thế m, thằng nào bỏ tiền ra đều đạt mục đích của riêng mình, lúc này, đứa nào vì tiền từ quê để bắt xe lên saigon tâm dịch để gặp chúng m vậy? và lên rồi có quay về dc ko?
Bớt lại đi ml còn non và xanh nhắm.

mariaoza

Trẩu tre
Nghe la thấy ảo rồi lên sg xong về quê cho bị cách ly 21 ngày hả. Chém cũng biết lựa cái mà chém. Chac con đó bị khùng hay thiếu quá hay gi

mariaoza

Trẩu tre
Tai ở sg muốn tự lái xe về quên thăm ba mẹ ở miền tây còn ko được, bữa giờ ở sg 3 tuần rồi. Mày chém cũng chịu khó đọc tin tức 1 xíu

AC 130

Trẻ trâu
lúc đóng cửa massage nhưng tình hình chưa căng lắm vẫn có vài em cuối tuần lên sg để đi khách quen, đi chừng 3 đến 4 khách thôi là cũng có gần chục củ đem về quê. Nhưng giờ dịch căng quá, đúng như m nói không em nào mạo hiểm lên sg để lỡ có gì về quê bị nhốt 21 ngày đâu

tuanva12345

Già trâu
Vẫn phây phây nha mấy tml. :vozvn (20): Mấy em làm massage đa số làm vì đam mê. Tao nhớ con bé mối ruột kia ghê. Làm bao sướng. Lại tình cảm vì học xong lớp 12 rồi nó đi làm massage. Nên còn ngây thơ kêu gì làm đó. Người ngợm săn chắc. Đầu vú mới sờ một chút là căng cứng. Em này cũng ngon mà éo bằng. Sn 2k2 mà mặt già chát. Mai mốt hết giãn cách chắc tao nghỉ chơi.

Sửa lần cuối:

tuanva12345

Già trâu
Uh nhìn có vẻ già quá, có pé nào ngon hơn ko
Để qua giãn cách tao random thử xem sao. Em này tao đi mối hơn năm rồi. Dạo này thấy em nó xuống sắc quá. Đéo biết có hút hít đập đá gì không nữa.

Pharaon1982

Già làng
các em mà dư dả cũng ko nhìu đâu. m đừng quên là cái djch này là nó kéo từ năm ngoái rồi. cứ mỗi lần bùng djch là bar kara vũ trường massa là bị đóng đầu tiên và cũng lâu nhất.
phân nửa các em là trưng diện quần áo son phấn giày dép túi xách checkin sang chảnh. làm nhìu xài cũng lắm.
còn mà có anh nuôi thì lại càng hiếm .