Sài Gòn Bách Khoa Toàn Thân MT 3.2

thichdicheck

Trẻ trâu
Ủa MT có đóng cửa ko ae, tính mai ghé, mà ko biết đi số mấy, nhờ ae cho số với. Mình đi MT 3/2

Huayra

Già trâu
Lễ tụi m tranh thủ đi vắng lắm. bên MT nhắn tin hỏi t lễ ko đi đâu thì ghé chơi
M đc nó nhắn mời luôn ah ? T có thấy con nào ý ới tới đâu, chắc kẹt liên tục luôn chứ.

8383

Đàn em Khá Bảnh
M đc nó nhắn mời luôn ah ? T có thấy con nào ý ới tới đâu, chắc kẹt liên tục luôn chứ.
Locker nó nhắn t, lễ dân tình về quê du lịch hết, ai ở lại tp thì cũng đi với gia đình nên chắc vắng khách, mấy cơ sở matxa khác chạy chương trình giảm giá ầm ầm kìa

mariaoza

Trẩu tre
Group zalo do chan lam vai ngay moi co 1 tn, tao moi tao group telegram thang nao muon join thi hộp cho tao

VoDanh13

Trai thôn 4.0
Tụi mày biết có e nào đẹp mà kỹ năng kèn sáo đỉnh của chóp ko.

tiếp thị sữa

Rich kid Bù Gia Mập
Ngon vậy em này tao vô LTK có gặp qua mấy lần ko ngờ kèn sáo đỉnh nhỉ tao sẽ gặp ẻm. Vodka tml.
với em này thì sục cặc buscu không đơn thuần là kích dục, mà em đã nâng tầm lên đẳng cấp nghệ thuật "sục như chịch"

VoDanh13

Trai thôn 4.0
với em này thì sục cặc buscu không đơn thuần là kích dục, mà em đã nâng tầm lên đẳng cấp nghệ thuật "sục như chịch"
Vãi lồn nhỉ tao vô thang máy gặp ẻm mấy lần mà chưa đi tiếc vl hy vọng qua dịch ẻm còn làm để tao thẩm trình "sục như chịch" coi đm nghe mày nói mà nứng hết cả cu.

mariaoza

Trẩu tre
Bữa giờ có thằng nào liên lạc được với mấy pé số hot 3.2 không, mấy pé chắc đang khó khăn cần giúp đỡ